Panel discussion at the Tanzania Poultry Show
Tanzania Poultry Show

16 Oktoba 2026 - 17 Oktoba 2026 · Ubungo Plaza, Dar es Salaam

Maonesho ya Kuku Tanzania 2026

Yanaandaliwa na Vyama vya Wafugaji Kuku Tanzania

2,000+Washiriki wa kawaida
93Mabanda yaliyohifadhiwa
7,533 m²Eneo lote la mabanda
2Siku za maonesho

Taarifa mpya

Matangazo ya maonesho

Mgeni rasmi · TPS 2026 — bango la tukio; fungua kwa maelezo yote

Tangazo rasmi

Mgeni rasmi · TPS 2026

Mhe. Ngwasi Damas, Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi, amethibitishwa kuwa mgeni rasmi wa Maonesho ya Kuku Tanzania 2026.

Tazama ratiba
Tuzo za Mabingwa wa Sekta ya Kuku Tanzania 2026 — bango la tukio; fungua kwa maelezo yote

Ijumaa jioni · Tuzo

Tuzo za Mabingwa wa Sekta ya Kuku Tanzania 2026

Jiunge na PAT na Amsterdam Group Ijumaa 16 Oktoba, saa 17:00–19:00 Ubungo Plaza. Tuzo zinafanyika sambamba na semina.

Tazama ratiba
Poultry Associations of Tanzania logo
Yanaandaliwa naPoultry Associations of Tanzania

Chama cha kitaifa kinachounganisha mnyororo wa thamani wa kuku Tanzania.

Ushirikiano wa sekta

Wadhamini na washirika wa tukio

Tazama wote

Wadhamini

Washirika wa tukio

Kwenye maonesho

Kutana na waonyeshaji

Fahamu biashara na mashirika yanayoshiriki katika Maonesho ya Kuku Tanzania.

Tazama orodha ya waonyeshaji

Omba nafasi ya maonesho

Weka biashara yako kwenye maonesho

Kutana na wazalishaji, wanunuzi, watoa maamuzi na washirika wa sekta katika soko moja maalum.

Kila banda
9 × 9 m · 81 m²
Wanaotarajiwa
2,000+
Siku za maonesho
16–17 October 2026

PAT / TPS

Ombi la mwonyeshaji

Tueleze kuhusu shirika lako na nafasi au msaada unaohitaji. Timu yetu itawasiliana nawe kuhusu nafasi na hatua zinazofuata.

Taarifa zako
Ombi lako la maonesho

Tutakujibu kupitia namba ya simu au barua pepe uliyoweka.